ผู้เขียน หัวข้อ: ธ.ก.ส.จัดงานจับรางวัลเงินฝากออมทรัพย์ทวีโชคสุดยิ่งใหญ่  (อ่าน 1322 ครั้ง)

ออฟไลน์ patanasi

• Administrator
  • Hero Member
ขอบคุณ พี่มนต์ ที่ส่งข่าวมาให้ค่ะ

ออฟไลน์ spy-zuu

• Moderator
ไป ตจว บ่อยมั่กๆ  สงสัยคงต้องซื้อเครื่องบินส่วนตัวนะตุ้ย  Onion53

ออฟไลน์ junny_27

• ...กรูรักเมิง...
ไป ตจว บ่อยมั่กๆ  สงสัยคงต้องซื้อเครื่องบินส่วนตัวนะตุ้ย  Onion53

ตุ้ยอ่ะไปฟรี ฟค.น่าจะรวมกันซื้อมากกว่านะพี่ อิอิ
ขอบคุณนะค้าบบบบ (ไปแต่อิสานนะ กลุ่มเป้าหมายละสิ ชิ)
...Happy to have u everyday...BadBoy...

ออฟไลน์ todinthecity

งานไม่ใช่เล็กๆเหมือนกันนะ

ระดับผู้ว่ราชการจังหวัดเป็นประธาน

ถ้าเค้าไม่ให้ใส่แจ๊คเก๊ท สีเขียวของธกส.ก็คงต้องนั่งลุ้นกันทั้งวัน

ออฟไลน์ ohoh

• love is all around.
ขอบคุณพี่มนต์ ขอบคุณพี่เล็กค่ะ  monkey17  monkey21
May the force be with you.

ออฟไลน์ jackiebaac

• Newbie
  • *
 monkey21 anigif28 ทักทายแฟนคลับพี่ตุ้ยทุกคนครับ ธกส.จังหวัดขอนแก่น และผู้ร่วมงานร่วมพันคน รอพบพี่ตุ้ย อยู่นะครับ..ผมชื่อ Jackie ทำหน้าผู้ประสานงานและ พิธีกร บนเวที..ชาวขอนแก่น ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ต้อนรับ พี่ตุ้ย ครับ...แล้วพบกัน 28 มค 56 นี้ ที่ขอนแก่นนะครับ

ออฟไลน์ jackiebaac

• Newbie
  • *
 anigif25 อ๋อ ลืมบอกไป เรามีเสื้อทวีโชค ให้พี่ตุ้ยใส่ขึ้นบนเวทีด้วยครับ..เดี๋ยวจะอัพรูปเสื้อให้ดูอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ junny_27

• ...กรูรักเมิง...
^^^^^

ว้าววว ยินดีต้อนรับคุณ jackky ค่า
ฝากด้วยนะคะ. ฟค.สายเหนือ อิอิ
...Happy to have u everyday...BadBoy...