ผู้เขียน หัวข้อ: ISUZU ขอเชิญชวนฟค.80 คนให้คูปองอาหารงานวันที่ 17 สิงหาคมนี้ค่ะ  (อ่าน 902 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monrerdee

• Full Member
คุณTong Kamon (ฝากมาทางแฟนเพจค่ะ)

ขอโทษนะค่ะ คือต้องเป็นเซลล์ อยู่ที่อีซูซุ รามอินทรา วันที่ 17 สิงหาคมนี้ จะมีงานที่โชว์รูมค่ะ
อยากขอความร่วมมือแฟนคลับตุ้ยที่สนใจมาร่วมงาน วันที่ 17 อ่ะค่ะ คือต้องมีคูปองอาหารภายในงานให้ค่ะ

ถ้าสนใจรบกวนขอชื่อกับเบอร์โทรเพื่อไว้ลงทะเบียนได้มั้ยค่ะ ต้องการประมาน 80 คนค่ะ
และยังมีประกวดแต่งชุดฮีโร่ด้วยนะค่ะ มีเงินรางวัลให้ 5000 บาท

ถ้าใครสนใจอยากเข้าร่วมประกวดด้วย ติดต่อต้องได้ที่เบอร์ 0891460885
หรือ ไลน์ id : tong_ kamon ได้นะค่ะ

ต้องรบกวนฝากประชาสัมพันธ์ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

..

ชักชวนเพื่อนฝูงไปกันเยอะๆนะคะ   monkey51

kapook_42692

ขอเพิ่มตรงนี้นะคะ ถ้าใครไม่สะดวกที่จะโทรไป สามารถ pm ส่งชื่อและนามสกุล มาที่ patanasi ได้ค่ะ
เราจะรวบรวมชื่อแล้วส่งไปให้คุณ tong_kamon ค่ะ

รายชื่อผู้ที่จะไปงานนี้ที่ส่ง pm มาค่ะ

1. spy-zuu
2. yaowalak
3. platong
4. J Mini Kung
5. takkatui
6. pt1709
7. patanasi
8. suraida
9. ต.เต๊ะ

kapook_42692

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2013, 10:48:29 AM โดย patanasi »
"อาทิตย์หนึ่ง คุณจะดื่มไวน์ได้ไม่เกิน 9 แก้วๆ ละ 125 มล. หรือรวม 1.2 ลิตร...ถ้าดื่มมากกว่านี้ทุกสัปดาห์ ตับของคุณจะกำจัดแอลกอฮอล์ออกไม่ได้หมด พังพินาศแน่ จะเปลี่ยนตับก็ไม่สำเร็จ   จบลงที่เตาเผาศพเท่านั้น"

ออฟไลน์ patanasi

• Administrator
  • Hero Member
ขอบคุณมากค่ะ ที่มาแจ้งข่าวให้ค่ะ  monkey21

ออฟไลน์ yaowalak

• Sr. Member
ช่วยๆกันหน่อยนะคะพวกเรา เผื่อเค้าจะได้เรียกใช้ตุ้ยอีกเรื่อยๆนะ

ออฟไลน์ spy-zuu

• Moderator
ขอบคุณค่ะ  monkey21

ป่ะๆๆๆ  หาชุดฮ๊โร่ใส่กันเถอะ  แว่แต่มันเป็นแบบไหนง่ะ  anigif29 anigif30 anigif30

ออฟไลน์ suid

ออฟไลน์ Monrerdee

• Full Member

ป่ะๆๆๆ  หาชุดฮ๊โร่ใส่กันเถอะ  แว่แต่มันเป็นแบบไหนง่ะ  anigif29 anigif30 anigif30[/b]

หน้าตาชุดแนวนี้ค่ะ  แต่ซุปเปอร์ฮีโร่หญิงไทยคงน่ารักสวยงามมากกว่า แนวทะลักทะลาย หรือแหลมเฟี้ยวนะคะ555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2013, 06:12:09 PM โดย Alkaline Water »
"อาทิตย์หนึ่ง คุณจะดื่มไวน์ได้ไม่เกิน 9 แก้วๆ ละ 125 มล. หรือรวม 1.2 ลิตร...ถ้าดื่มมากกว่านี้ทุกสัปดาห์ ตับของคุณจะกำจัดแอลกอฮอล์ออกไม่ได้หมด พังพินาศแน่ จะเปลี่ยนตับก็ไม่สำเร็จ   จบลงที่เตาเผาศพเท่านั้น"

ออฟไลน์ patanasi

• Administrator

ขอเพิ่มตรงนี้นะคะ ถ้าใครไม่สะดวกที่จะโทรไป สามารถ pm ส่งชื่อและนามสกุล
มาที่ patanasi ได้ค่ะ เราจะรวบรวมชื่อแล้วส่งไปให้คุณ tong_kamon ค่ะ

ออฟไลน์ spy-zuu

• Moderator
ก๊ากกกกกกก 55555 ชุดทะลักทะลาย ยอมแพ้  anigif29