ผู้เขียน หัวข้อ: "ตุ้ย-เอเอฟ3" ชวนร่วมงานส่งท้ายปีเก่าฯ ที่ จ.เชียงราย  (อ่าน 681 ครั้ง)

ออฟไลน์ raila

• Sr. Member
"ตุ้ย-เอเอฟ3" ชวนร่วมงานส่งท้ายปีเก่าฯ ที่ จ.เชียงราย

ในปี 2555 รัฐบาลมีนโยบายส่งเสริมการท่องเที่ยว ทาง ททท. (การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย) จึงได้ร่วมกับจังหวัดเชียงราย จัดกิจกรรมส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ในชื่องาน “มิราเคิล เคานท์ดาวน์ 3 แผ่นดิน 2013” แม่สาย เชียงราย ระหว่างวันที่ 30 ธ.ค.55-1 ม.ค. 56 ณ บริเวณหน้าด่านพรมแดนไทย-เมียนมาร์ อ.แม่สาย จ.เชียงราย                     

ภายในงานประกอบด้วยกิจกรรมต่าง ๆ อาทิ การแสดงดนตรีจากศิลปินร่วมสมัย อาร์มแชร์ , ตุ้ย เอเอฟ 3, ปั๋ม เอเอฟ 7, ทัช ณ ตะกั่วทุ่ง, เดวิด อินธี และ คริสตี้ กิ๊บสัน การแสดงศิลปวัฒนธรรม 3 แผ่นดิน (ไทย เมียนมาร์ ลาว) การออกร้านจำหน่ายอาหารและสินค้าพื้นเมือง กิจกรรมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ 2 แผ่นดิน (ไทย-เมียนมาร์) กิจกรรมไหว้พระ 9 วัด 2 แผ่นดิน (ไทย-เมียนมาร์) พิเศษ! ร่วมเคานท์ดาวน์ 3 แผ่นดิน สู่ปี ค.ศ. 2013 ในคืนวันที่ 31 ธ.ค. 2555 พร้อมชมการแสดงพลุประกอบดนตรีที่ยิ่งใหญ่ตระการตา  งานนี้ “ตุ้ย” ฝากมาว่า “ช่วงปีใหม่นี้ ถ้ายังคิดไม่ออกว่าจะไปเที่ยวที่ไหนดี ผมขอเชิญชวนทุกท่านขึ้นเหนือไปเที่ยวงานมิราเคิลฯ ที่เชียงราย รับรองสนุกและมีความสุขเต็มอิ่มแน่นอนครับ”.

ืัที่มา : http://www.dailynews.co.th/entertainment/173324

ใครไปได้ก็ไปส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ไปสนุกและมีความสุข กับ  Tui1 กันนะคะ

ออฟไลน์ Tp5322

• Hero Member
 anigif32  anigif22
ยืนที่ไหนก็ได้ เเต่ขอให้มีความสุข

ออฟไลน์ spy-zuu

• Moderator
เย้ๆ ขอบคุณน้องไรค่ะ ใครไปได้ ส่งใจไปด้วยนะคะ  monkey17

ออฟไลน์ gufrow

ขอบคุณมากค่ะ  anigif11

ออฟไลน์ 60 forever

anigif27.  คุณไร.   anigif28

ออฟไลน์ kidnoi

ขอบคุณมากจ้าพี่ไร anigif27 anigif28