ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพกิจกรรม "ผู้สูงอายุชมการแสดงละคร" โดย พี่ๆ น้องๆ กรมศิลป์ 12.06.56  (อ่าน 845 ครั้ง)

ออฟไลน์ nam2508

• Newbie
  • *
ขออนุญาตพี่ๆแอดมิน ลงรูปกิจกรรมดีดีให้ทุกคนได้รับทราบร่วมกันนะคะว่ากิจกรรมนี้ได้มีการสานต่อให้เกิดขึ้นจนสำเร็จลงด้วยดี

จากวันที่ตุ้ยได้ไปทำบุญวันเกิดที่ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุ จ. ปทุมธานี เมื่อวันที่ 5 พฤษภาคม 2556 ที่ผ่านมา

ตุ้ยได้แจ้งข่าวให้คุณตาคุณยายที่ศูนย์ฯ ทราบว่า แฟนคลับตุ้ยจากกรมศิลป์ ยินดีเชิญชวนคุณตาคุณยายไปชมการแสดงละครเรื่องพระอภัยมณีกัน

ซึ่งมีคุณตาคุณยายหลายท่านสนใจ และมีผู้ใหญ่ใจดีของพวกเราช่วยจัดรถไปรับไปส่งคุณตาคุณยายเพื่อไปชมการแสดงละครครั้งนี้ให้

กิจกรรมครั้งนี้ เป็นการทำบุญร่วมกันอีกครั้งในนามของ ตุ้ย เกียรติกมล ล่าทา นะคะ

- งานนี้ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ กรมศิลป์ แฟนคลับตุ้ยทุกคน ที่ช่วยเป็นธุระจัดการประสานงานพาคุณตาคุณยายเข้าชมละครพระอภัยมณี โดยมีผอ. ปกรณ์  ลงมาดูแลให้ด้วยตัวเอง

ณ โรงละครแห่งชาติ เมื่อวันที่ 12 พฤษภาคม 2556 พร้อมจัดเตรียมของว่างไว้ให้คุณตาคุณยายได้ทานกัน

- ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่ช่วยจัดการเรื่องรถรับส่งคุณตาคุณยาย

- ขอบคุณตุ้ยที่เป็นจุดเริ่มต้นให้พวกเราได้ทำกิจกรรมดีดีร่วมกัน

ทางพี่ๆ น้องๆ กรมศิลป์ ฝากภาพบรรยากาศกิจกรรมวันนั้นมาให้พวกเราได้ประทับใจร่วมกันค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2013, 09:22:38 AM โดย nam2508 »

ออฟไลน์ junny_27

• Hero Member
  • ...กรูรักเมิง...
ว้าวๆๆๆๆ น่ารักที่สุด
ขอบคุณผู้เกี่ยวข้องทุกคนค่ะ
...Happy to have u everyday...BadBoy...

ออฟไลน์ Wtong

ขอบคุณมากค่ะ  ปลื้มแทน   anigif18

ออฟไลน์ PT1709

• Moderator

ออฟไลน์ spy-zuu

• Moderator
เย้ แฟนคลับตุ้ยสุดยอด  ขอบคุณแฟนคลับกรมศิลป์ และขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกคนค่ะ  monkey1

ออฟไลน์ todinthecity

พระเอกอันดับหนึ่งของกรมศิลป์ คุณปกรณ์ พรพิสุทธ์ ออกมาต้อนรับด้วยตัวเองเลยนะนี่

ปลื้มค่ะ

ขอบคุณทุกฝ่ายกับผลงานสุดปลื้มนี้นะคะ

ขอบคุณน้ำ ส่งข่าวพร้อมภาพค่ะ

ออฟไลน์ prapa

ขอบคุณค่ะ ยอดเยี่ยมจริงๆ

ออฟไลน์ KT_ZaA

• Sr. Member
  • So_WU_InO
ตุ้ย FC. สุดยอด   anigif28  monkey1 monkey1 monkey1
f563067921za7  monkey17 monkey17 monkey17
คิดถึงเธอ!!

ออฟไลน์ SP

• Full Member
ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับกิจกรรมนี้แและขอให้ได้รับความสุขกลับคืนมาเป็นร้อยเท่าพันทวีนะคะ
เป็นปลื้มมากๆค่ะ

ออฟไลน์ nongsaw

• Newbie
  • *
พระเอกอันดับหนึ่งของกรมศิลป์ คุณปกรณ์ พรพิสุทธ์ ออกมาต้อนรับด้วยตัวเองเลยนะนี่

ปลื้มค่ะ

ขอบคุณทุกฝ่ายกับผลงานสุดปลื้มนี้นะคะ

ขอบคุณน้ำ ส่งข่าวพร้อมภาพค่ะ

ใช่เลยครับ  พระเอกอันดับหนึ่งของกรมศิลปากร ปลื้มมากๆ