ผู้เขียน หัวข้อ: SENA fest มีกิจกรรมมาให้ร่วมสนุกกัน ลุ้นรับ standy ขนาดเท่าตัวจริงจาก ตุ้ย AF  (อ่าน 529 ครั้ง)

ออฟไลน์ senafest

• Newbie
  • *
 Onion15

SENA fest มีกิจกรรมมาให้ร่วมสนุกกันค่ะ เนื่องจากในช่วงนี้เรามี Mini Concert จากหนุ่มๆ AF กัน เลยมีกิจกรรมง่ายๆ เพียงส่งภาพตนเองที่ถ่ายคู่กับ นัททิว AF 5, คชา AF 8 และ ตุ้ย AF 3 โดยถ่ายกับศิลปินตัวจริง หรือถ่ายกับภาพ ก็ได้ ส่งมาร่วมสนุกกัน ลุ้นรับ Standee ศิลปินขนาดเท่าตัวจริง พร้อมลายเซ็นของแท้เซ็นสดๆ จากหนุ่มๆ กันเลยนะค๊า... แฟน AF ห้ามพลาดดดดดด

อ่านรายละเอียด วิธีการร่วมสนุกในหน้ากิจกรรมนี้ได้เลยค่ะ http://www.facebook.com/SENAfestMall/app_190322544333196?ref=ts

ออฟไลน์ junny_27

• Hero Member
  • ...กรูรักเมิง...
ว้าวว ขอบคุณมากๆค้าบบ
เค้ากลัวเอากลับบ้านไม่ได้ 555+
...Happy to have u everyday...BadBoy...

ออฟไลน์ prapa

• Hero Member
ขอบคุณค่ะ แต่เห็นรูป ปชส ท้ายรถแล้วปวดใจอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2013, 05:20:05 PM โดย prapa »