ผู้เขียน หัวข้อ: ศึก 12 ราศี เทปที่สามค่ะ...ใครจะโดนฟันธง "ได้โชค 3 ชั้น"  (อ่าน 585 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monrerdee

• Full Member
ศึก 12 ราศี เทปที่สามค่ะ...ใครจะโดนฟันธง "ได้โชค 3 ชั้น"
ต้องติดตามในวันอาทิตย์นี้ 7 ก.ค.ทางทีวีสีช่อง 3
Ref.: นสพ.ไทยรัฐ ฉบับ วันเสาร์ที่ 6 ก.ค.56 ค่ะ
---------------------------------------------------------------------------
ขอบคุณมากค่ะ : น้อง Bz Tong
tkssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

"อาทิตย์หนึ่ง คุณจะดื่มไวน์ได้ไม่เกิน 9 แก้วๆ ละ 125 มล. หรือรวม 1.2 ลิตร...ถ้าดื่มมากกว่านี้ทุกสัปดาห์ ตับของคุณจะกำจัดแอลกอฮอล์ออกไม่ได้หมด พังพินาศแน่ จะเปลี่ยนตับก็ไม่สำเร็จ   จบลงที่เตาเผาศพเท่านั้น"

ออฟไลน์ jinny_ka

• Hero Member
ว้าว ๆ รอดูค่า  Onion08

ขอบคุณมากค่ะ ^^
anigif25   monkey50   f563067921za7  Onion60

ออฟไลน์ todinthecity

• Hero Member

ออฟไลน์ ||M@I||

• Full Member