ผู้เขียน หัวข้อ: ตุ้ย ในฐานะทูตทางด้านการเผยแพร่ความรู้ด้านวัณโรค วันแถลงข่าว 11 มีค 57 *เพิ่ม*  (อ่าน 903 ครั้ง)

ออฟไลน์ patanasi

• Administrator
  • Hero Member
anigif27 พันทิพ ฝูงนก ที่ลงข่าวนี้ค่ะ http://pantip.com/topic/31681275

ข้อมูลจาก FB : มูลนิธิรักษ์ไทย /Raks Thai Foundation

ใครที่เป็นแฟนเพลงของ ตุ้ย AF3. ข่าวดี คุณจะได้มีโอกาสได้พบกับตุ้ยในบทบาทใหม่ ในฐานะทูตทางด้านการเผยแพร่ความรู้ด้านวัณโรค
ให้กับสาธารณะ โดยใช้ชื่อว่า MR. TB ตอนนี้ หลายๆคนคงได้เห็นโปสเตอร์รณรงค์ และรูปของตุ้ยกันตามที่พักผู้โดยสารรถเมล์ และด้าน
ข้างรถประจำทางมากมาย แฟนคลับตุ้ยมาพบกับเขาได้เลยนะค่ะ  วันแถลงข่าวงานวัณโรคโลก ในวันที่ 11 มีนาคมนี้ที่โรงแรมสยามเคมพินสกี้
เวลาบ่ายสามโมงตรงค่ะ งานนี้มี Mini Concert พอเป็นน้ำจิ้ม ถ้าอยากดูของจริงก็ต้องมาร่วมงานวันวัณโรคโลกที่จะจัดในวันที่ 22 มีนาคมที่
ฟิวเจอร์ ปาร์ครังสิตค่ะ งานนี้ดูฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ

เพิ่ม ตารางงานแถลงข่าว

จาก FB : มูลนิธิรักษ์ไทย | Raks Thai Foundation

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2014, 11:35:21 AM โดย patanasi »

ออฟไลน์ junny_27

• ...กรูรักเมิง...
...Happy to have u everyday...BadBoy...

ออฟไลน์ Kaifah

• Newbie
  • *
ขอบคุณค่ะ อยากไปจัง ถ้าว่างก็จะไปนะคะ    anigif22

ออฟไลน์ lakkobkun

อยากไปจัง 22นี้  เคลียร์ตัวเองก่อนนะ anigif18

ออฟไลน์ patanasi

• Administrator
* เพิ่ม ตารางงานแถลงข่าว *

ออฟไลน์ lakkobkun

ตัวไปไม่ได้ ส่งใจไปละกัน  monkey21 monkey21