ผู้เขียน หัวข้อ: พบ ตุ้ย งานวันวัณโรคโลก 22 มีนาคม 2557 ฟิวเจอร์ปาร์ค รังสิต  (อ่าน 616 ครั้ง)

ออฟไลน์ patanasi

• Administrator
  • Hero Member
ข้อมูลจาก FB : มูลนิธิรักษ์ไทย

ใกล้เข้ามาแล้วนะคะ สำหรับงานวันวัณโรคโลก ที่จะเกิดขึ้นวันที่ 22 มีนาคม 2557 นี้ ที่ไหนนะเหรอค่ะ ก็ที่ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิตไงคะ
วันนี้แอดมินเอาสูจิบัตรงานมาฝาก เพื่อประชาสัมพันธ์เชิญชวนพี่ๆน้องๆชาวรักษ์ไทยของเราได้มาร่วมงานกันเยอะๆค่ะ
เพราะนอกจากจะมีงานวิชาการแล้วก็ยังมีความบันเทิงจากศิลปิน ดาราที่ชื่นชอบให้ดูกันด้วยค่ะ อย่าลืมแวะกันมาเยอะๆนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2014, 08:28:22 PM โดย patanasi »

ออฟไลน์ lakkobkun

• Hero Member