ผู้เขียน หัวข้อ: ‘ตุ้ย’ปัดเกาเหลา‘เคน’ จาก หนังสือพิมพ์คมชัดลึก (24/10/2014)  (อ่าน 1340 ครั้ง)

ออฟไลน์ patanasi

• Administrator
  • Hero Member
‘ตุ้ย’ปัดเกาเหลา‘เคน’

‘ตุ้ย-เกียรติกมล’ รับทราบเรื่องละคร ‘วิมานเมขลา’ มีการเปลี่ยนตัว ‘เคน-ภูภูมิ’ กับ ‘เดียร์น่า ฟลีโป’ โต้ข่าวพระเอกรุ่นน้องเขม่น

แจงฟิตติ้งทุกอย่างเรียบร้อยดี

ก่อนหน้านี้พระเอกหนุ่ม "เคน" ภูภูมิ พงษ์ภาณุ ออกมาปฏิเสธไปแล้วว่าไม่ได้เขม่นกับ "ตุ้ย" เกียรติกมล ล่าทา
ระหว่างการฟิตติ้งละครเรื่อง "วิมานเมขลา" แต่อย่างใด ดังนั้นเมื่อได้เจอหนุ่มตุ้ยอีกครั้งจึงต้องขอสอบถามเรื่องดังกล่าวได้ความว่า

"เรื่องที่ว่าละครเรื่องนี้เปลี่ยนตัวนักแสดง ตอนนั้นผมอยู่เมืองนอก ไม่รู้เรื่องอะไร เพราะว่าพอถ่ายฟิตติ้งเรียบร้อยก็
บินไปเลย เรื่องที่มีการเปลี่ยนตัว ผมก็งงเหมือนกัน แต่ไม่ได้เปลี่ยนผมก็โอเคนะ (มีข่าวลือว่าเคนเขม่นกับตุ้ยระหว่างวันฟิตติ้งด้วย)
บ้าเหรอ (เสียงสูง) ไม่เขม่นอะไรทั้งนั้นนะ แล้ววันนั้นที่ไปถ่ายก็แค่ครึ่งวันเช้าเอง ผมกับเคนและเดียร์น่า เพิ่งเจอกันครั้งแรกด้วย
(มีกระแสแบบนี้มารู้สึกอย่างไรบ้าง) ผมว่ามันมีเรื่องของการเปลี่ยนแปลงอยู่แล้ว เป็นเรื่องของนักแสดงกับทางช่อง ไม่เกี่ยวกับผม
แต่ถ้าเลี้ยวมาหาผมๆ ก็ยินดีตอบนะ เรื่องข่าวเขม่นกันผมได้ยินแว่วๆ เหมือนกันนะ แต่ว่าตอนนั้นผมอยู่ที่ยุโรป" ตุ้ย บอก

นอกจากนี้เมื่อผู้สื่อข่าวถามถึงประเด็นที่ว่าถึงแม้จะเปลี่ยนนักแสดง "เคน" และ "เดียร์น่า" แต่ "ตุ้ย" ยังคงเป็น
นักแสดงยืนพื้นเหมือนเดิม นักแสดงหนุ่มเผยอย่างนอบน้อมว่า ไม่ใช่แบบนั้นแน่นอน

"ผมติดหนี้ช่องอยู่ ผมเลยต้องมาเล่นใช้ช่อง ผมไม่ได้สำคัญอะไร (หัวเราะ) สมมุติว่าถ้าผมเจอทั้งเคนและเดียร์น่า
ผมก็ไม่ถามเรื่องนี้นะ  ในวันนั้นผมกับเคนคุยกันไม่ถึง 20 คำเลย แล้วถ่ายรูปในเฟรมเดียวกันแค่ 2 ชุดเองมั้ง กับเดียร์น่าชุดสอง
ชุดเอง ผมไม่ซีเรียสอะไรเลยนะ ผมเป็นคนไม่มีพิษมีภัย สบายใจได้ (ถามถึงความคืบหน้าของละคร) ได้ข่าวว่าเดือนหน้าก็จะเริ่ม
ถ่ายทำแล้ว บทก็มาเรื่อยๆ นะ" ตุ้ย กล่าวสรุป

ที่มา : http://www.komchadluek.net/detail/20141024/194593.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2014, 11:47:14 AM โดย patanasi »

ออฟไลน์ Poo Poo

ออฟไลน์ lakkobkun

ออฟไลน์ spy-zuu

• Moderator

ออฟไลน์ namwaan

• Moderator
ขอบคุณค่ะ  anigif27

ออฟไลน์ matinee

• Newbie
  • *
งง ค่ะ ทำไมข่าวมาลงที่ ตุ้ย อีกแล้ว อย่าซีเรียสน่ะค่ะ